RJ-Flyff เว็ปบอดร์ สนทนา

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
RJ-Flyff เว็ปบอดร์ สนทนา

RJ-FLyff

AlOnE
•Rutz•
•Honey•
aerios
sT4miiN4
9 posters

รวบรวมบรรดาเกย์ของเซิฟจ้า

sT4miiN4

รวบรวมบรรดาเกย์ของเซิฟจ้า  - Page 2 Empty Re: รวบรวมบรรดาเกย์ของเซิฟจ้า

ตั้งหัวข้อ  sT4miiN4 Tue Nov 02, 2010 7:40 am

นี่คือวันที่แสนจะสุดบรรยาย (ไม่รู้ด้าน+หรือด้าน-ดี มันมีทั้งคู่- -)
    วันนี้ เกิดการอาเพศขึ้น
    กิวเกย์ของเรา ได้มงกุดวอมา affraid affraid
    ช่างน่าภูมิใจ เพราะคู่แข่งคนไม่ครบ -*-
    เหมือนสวรรค์เป็นใจให้เกย์ได้ลิ้มรส ชัยชนะกับเค้าบ้าง
    ทุกสัปดาห์ ได้แต่ กิวเกย์รองอย่าง Tl24nFormel2
    แต่ยังไงซะ ก็เป็นเรื่องน่ายินดี
    ก็เลยถ่ายรูปมาเป็นที่ระลึกซะ กลัวลืมว่าเคยได้ - -

รวบรวมบรรดาเกย์ของเซิฟจ้า  - Page 2 Flyff00037

ป.ล.:ไอเต้ กับ ไอเอก เกย์ตัวจริงไม่มีมั่ว ชัวร์ 100000000%

4ever

รวบรวมบรรดาเกย์ของเซิฟจ้า  - Page 2 Empty Re: รวบรวมบรรดาเกย์ของเซิฟจ้า

ตั้งหัวข้อ  4ever Tue Nov 02, 2010 7:46 am

มันไม่จิงคับผม นายเต้ รับรอง100%แมน ไม่ใช่เกย์ Laughing Laughing

lol! lol! lol!
    •Honey•
    •Honey•

ตั้งหัวข้อ  •Honey• Wed Nov 10, 2010 1:00 pm

- -* ที่คนน้อยๆเพราะพวกนี้นี่เอง อาเพส
    sT4miiN4

ตั้งหัวข้อ  sT4miiN4 Mon Nov 15, 2010 10:19 am

ประกาศ:หา แก๊งใหม่ มาประชันความดังกับแก๊ง Gay team ของเราครับ นำโดย พี่มาส และไอเต้ เกย์ควีน
    ส่วนไอเอกเป็นหัวหน้าผ่ายจัดหาคนเข้าแก๊ง(ใครมันจะเข้าวะ)ส่วนกระผมขอเป็นกลาง เพราะยังสับสนอยู่ว่า กุแมนเตมร้อยป่าว ล้อกุจัง

เอาเป็นว่าแก๊งไหนคิดว่าเจ๋งจริง ก็มานะครับ จะแก๊งเลส แก๊งเก้ง แก๊งกวาง แก๊งโพงพาง แก๊งไหนๆ ก็มาครับ

^^
    cleaclz0ne

ตั้งหัวข้อ  cleaclz0ne Sun Nov 21, 2010 7:09 am

เวบนี้ เกย์คิงวินเป็นคนเอามาฝาก

พวกบอกชอบมากเลยเอามาแบ่งปันเพื่อนๆชาวเกย์

มันบอกว่า ไอคนนี้ เป็นเกย์ในฝันของ บรรดาเกย์ทั้งหลาย

ต้องการรายละเอียด ยังไง ถามไอวินนะ เพราะผม ไม่ได้เปนคนเอามา

http://writer.dek-d.com/J-cool/story/view.php?id=486682

(ดูแล้วอย่าเกิดอารมนะ ถ้าอยากฆ่าตัวตายจะไม่แปลกอ่ะ - -)

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 2:45 am