RJ-Flyff เว็ปบอดร์ สนทนา

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
RJ-Flyff เว็ปบอดร์ สนทนา

RJ-FLyff

[DB - ข้อมูลต่างๆครับ]

TgNnBOSS
    ผู้มาเยือน

[DB - ข้อมูลต่างๆครับ] Empty [DB - ข้อมูลต่างๆครับ]

ตั้งหัวข้อ  TgNnBOSS Mon Oct 04, 2010 7:47 am

ยังทำไม่เสร็จน้อ

ข้อมูลจาก นะครับ

Uniqued Weapon

การสร้าง Unique Weapon

1.คลิ้กที่ NPC [ช่างทำอาวุธพิเศษ] Bobosun และเลือกไปที่เมนู สร้าง Unique Weapon
    2.ใส่อาวุธที่ต้องการทำ 1 ชิ้น Jewel 1 ชิ่น และ Shining Orikalkum จากนั้นให้กดปุ่ม Start เพื่อเริมการทำอาวุธ

[DB - ข้อมูลต่างๆครับ] Image013

หมายเหตุ

1.ขั้นตอนนี้จะไม่สามารถใช้ใบกันแตก (Scroll of Sprotect) ได้ ในกรณีที่เสียหายไอเทมทั้งหมดจะหายไป
    2.ไอเทม Unique weapon มีโอกาสสูญหายในขั้นตอนจาก +3 ไป+4 แต่สามารถใช้ใบกันแตก(Scroll of Sprotect) ก่อนการตีบวกเพื่อ ป้องการการสูญหายได้

ตารางความเปลี่ยนแปลงของอาวุธ

Credit :
    •Honey•
    •Honey•

[DB - ข้อมูลต่างๆครับ] Empty Re: [DB - ข้อมูลต่างๆครับ]

ตั้งหัวข้อ  •Honey• Sat Oct 16, 2010 9:51 pm

ลืมกดกันซุป T_T

เวลาขณะนี้ Sun May 12, 2024 8:33 am