RJ-Flyff เว็ปบอดร์ สนทนา

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
RJ-Flyff เว็ปบอดร์ สนทนา

RJ-FLyff

3 posters

แจ้งผู้ดูแลใช้อำนาจหน้าที่โดยมิชอบ

littlebillposter
    littlebillposter

แจ้งผู้ดูแลใช้อำนาจหน้าที่โดยมิชอบ Empty แจ้งผู้ดูแลใช้อำนาจหน้าที่โดยมิชอบ

ตั้งหัวข้อ  littlebillposter Fri Aug 13, 2010 8:13 pm

เนื่องจากเช้าวันนี้ เวลอยู่แมพเมืองใหม่มอนเคอเวล125 เวลอยู่คั้งแต่ เมือ่คืนถึงประมาณ 7โมงเช้ากว่าๆได้ มี ตัวละคร ท่านนึงชื่อ 34hours เพิ่งมา แล้วมาพูดแบบนี้
    แจ้งผู้ดูแลใช้อำนาจหน้าที่โดยมิชอบ 1flyff00004ดิฉันก็เข้าไปถาม ในห้อง สนทนา ว่า นี้ คือใคร ทำไมต้อง มาพูดแบบนี้อยากตี ตรงใหน ก็ตีไปเพิ่งมาถึง ก็มาว่าทำไม ผู้ดูแล ห้องสนทนา ในขณะนั้นมีท่านเดียวคือ ชื่อ 25hours เตะ ดิฉัน ออกจากห้องทันที โดยไม่มีเหตุอันควร ใช้อำนาจหน้าที่ กระทำการกับข้าพเจ้า เป็นผู้ ดูแล ที่ ไม่มี วุฒิภาวะ ใช้อำนาจ หน้าที่ในขณะนั้น ช่วยเหลือพวกพ้องหรือลูกกิล
    เหตุการ มาแจ้งให้ทราบ ท่าน เจ้าของกิจการ จะพิจารณา หรือ ไม่ก็ สุดแล้วแต่ท่าน ข้าพเจ้า เพียง แจ้ง
    ~๐นู๋Puzy๐~
    ~๐นู๋Puzy๐~
    Admin

แจ้งผู้ดูแลใช้อำนาจหน้าที่โดยมิชอบ Empty Re: แจ้งผู้ดูแลใช้อำนาจหน้าที่โดยมิชอบ

ตั้งหัวข้อ  ~๐นู๋Puzy๐~ Sat Aug 14, 2010 1:47 am

อะเคค่ะ เด่ว จะตรวจสอบให้ นะค่ะ ขอบคุณค่ะที่แจ้งมา
    •25hours•
    •25hours•

แจ้งผู้ดูแลใช้อำนาจหน้าที่โดยมิชอบ Empty อะไรงะ ปลักปลำกันงี้ได้ไง

ตั้งหัวข้อ  •25hours• Mon Aug 23, 2010 7:59 am

34 hours งะ
    หาหลักทานมาจิว่าเป็นเนย
    คนชื่อhours มีทมเท้ไป
    ทุเรสสส งะ
    •34hours
    ผู้มาเยือน

แจ้งผู้ดูแลใช้อำนาจหน้าที่โดยมิชอบ Empty จบ

ตั้งหัวข้อ  •34hours Mon Aug 23, 2010 8:24 am

คือว่าตอนนั่นผมได้เครียปัญหากับคนที่ลากไปแล้วนะครับไม่มีอะไรเกิดึ้นเลยนะครับ ผล.ผมต้องขอโทษบุคคลที่ไม่ได้เกี่ยวข้องกับผมแล้วต้องมารับความผิดอย่าง งงๆ และผมจะไม่ทำให้เหตุการอย่างนี้เกิดขึ้นกับทุกคนอีก ปลล.ตอนนั่นผมเครียดมากจริงๆเลยพูดอะไรออกไปแบบไม่ได้คิด ต้องขอโทษทุกคนด้วยนะครับ

เวลาขณะนี้ Mon May 13, 2024 1:30 pm